Quasi Ci gaba Wave (QCW) Fiber Laser - Raycus China 120W-800W
Raycus QCW Fiber Laser 120W, 150W, 300W, 450W, 600W
Jerin QCW (quasi-continuous wave) fiber lasers wanda Raycus Laser ya haɓaka ya rufe 75W zuwa 600W, yana da ingantaccen juzu'i na electro-optical, mafi kyawun ingancin katako, da ƙarancin kulawa, kuma shine ingantaccen madadin don ɗimbin haske da aka buga YAG. Laser.
Yana da wani manufa zabi ga masana'antu aikace-aikace bukatar dogon bugun jini nisa da kuma babban ganiya iko kamar tabo waldi, kabu waldi, da hakowa.Haɓakawa da samar da QCW (quasi-continuous wave) fiber Laser jerin samfuran an kammala su gaba ɗaya ta Raycus Laser.Ƙungiyar binciken kimiyya da ƙungiyar samar da kamfanin suna da ƙarfin ƙirƙira mai ƙarfi.Wannan jerin samfuran na iya biyan buƙatun abokin ciniki zuwa mafi girma.
Tsarin na'ura mai mahimmanci na wannan jerin samfurori yana amfani da fiber na fitarwa wanda aka ƙarfafa ta hanyar bututun makamai, kuma mai haɗa kayan aiki shine QBH, wanda ya dace da haɗin kai.A lokaci guda, yana da nau'ikan sarrafawa da yawa, kuma kyakkyawar dacewarsa ta shahara ta kasuwa.
1. Yanayin biyu: Ci gaba da bugun jini.
2. Kyakkyawan ingancin katako.
3. Kiyaye aikin waje.
4. Ƙwaƙwalwar ƙarfi har zuwa 6000W.
5. QBH mai haɗawa da tsayin igiyoyin fiber na zaɓi,
1. Madadin laser YAG mai haske.
2. Ceramics Laser yankan.
3. Tabo / kabu Laser waldi.
4. sarrafa sassa na lantarki.
5. Daidaitaccen yankan / walda.
6. Power baturi jan karfe / aluminum waldi.
Me yasa saya daga JCZ?
A haɗin gwiwa tare da Raycus, muna samun keɓaɓɓen farashi da sabis.
JCZ yana samun keɓaɓɓen farashi mafi ƙasƙanci a matsayin abokin tarayya, tare da ɗaruruwan Laser da aka ba da umarnin kowace shekara.Saboda haka, ana iya ba da farashi mai gasa ga abokan ciniki.
Kullum yana da ciwon kai ga abokan ciniki idan manyan sassa kamar Laser, galvo, Laser controller sun fito ne daga masu ba da kaya daban-daban lokacin da ake buƙatar tallafi.Siyan duk manyan sassan daga mai siyar da abin dogara da alama shine mafi kyawun mafita kuma a fili, JCZ shine mafi kyawun zaɓi.
JCZ ba kamfani ba ne, muna da laser ƙwararrun ƙwararrun 70, lantarki, injiniyoyin software, da 30+ ƙwararrun ma'aikaci a cikin sashin samarwa.Ana samun ayyuka na musamman kamar dubawa na musamman, riga-kafi, da taro.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | Saukewa: RFL-QCW75/750 | Saukewa: RFL-QCW150/1500 | Saukewa: RFL-QCW450/1500 | Saukewa: RFL-QCW300/3000 | Saukewa: RFL-QCW450/4500 | Saukewa: RFL-QCW600/6000 |
Kayayyakin gani | ||||||
Yanayin Aiki | CW/Modulate | |||||
Matsakaicin Ƙarfi (CW) | 120 | 250 | 500 | 500 | 750 | 800 |
Matsakaicin Ƙarfi(bugu)(W) | 75 | 150 | 450 | 300 | 450 | 600 |
Matsakaicin Ƙarfin fitarwa (W) | 750 | 1500 | 1500 | 3000 | 4500 | 6000 |
Max.Pulse Energy(J) | 7.5 | 15 | 45 | 30 | 45 | 60 |
Tsawon tsayi (nm) | 1080 士5 | |||||
Yawan maimaitawa(Hz) | 0-5000 | 500-5000 | 0-5000 | |||
Nisa Pulse (ms) | 0.05-50 | 0.05-50 | 0.05-50 | |||
Ƙarfafa Ƙarfin Ƙarfi | <3% | |||||
Jan Laser | iya | |||||
Halayen fitarwa | ||||||
Nau'in Tasha | QBH | |||||
Fiber Core (um) fitarwa | 25, 50, 100 | 100, 200 | ||||
BBP(mm.mrad) | 0.4,2,5 | 5,10 | ||||
Halayen Lantarki | ||||||
Samar da Wutar Lantarki (VAC@47-63Hz) | 200-240 | 340-420 | ||||
Yanayin Sarrafa | RS232/AD/RS232/ AD/Ethernet | |||||
Wutar Wuta (%) | 10 ~ 100 | |||||
Amfanin Wutar Lantarki (W) | 500 | 1000 | 2000 | 2000 | 3000 | 3500 |
Sauran Halaye | ||||||
Girma (mm) (nisa * tsayi * zurfin) | 280X440X148 | 485x763X237 | 650X900x980 | 986X620x520 | 650x900<980 | Saukewa: 650X900X1450 |
Nauyi (kg) | <30 | <50 | <150 | <80 | <150 | <250 |
Sanyi | sanyaya iska | Sanyaya Ruwa | ||||
Yanayin Aiki (°C) | 10-40 |